โครงการส่งเสริมอาชีพ "ทำพิมเสนน้ำ"
สหกรณ์ออมทรัพย์โรงพยาบาลปัตตานี จำกัด จัดโครงการส่งเสริมอาชีพ "ทำพิมเสนน้ำ" ให้กับสมาชิก 29 กพ.63 ณ ห้องประชุม รพ.ปน. โดยมีท่าน ร.ต.อ.สุชาติ บัวกิ่ง เป็น ตัวแทนเขตพื้นที่ ชสอ.ต. มาเป็นเกียรติเป็นประธานเปิดและมอบเงิน ให้กับ ตัวแทน สอ.รพ.ปน. จำนวน 20,000 ฿
![](administator/uploads/activitys/1598179783n10.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n11.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n12.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n13.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n14.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n1.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n2.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n3.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n4.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n5.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n6.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n7.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n8.jpg)
![](administator/uploads/activitys/1598179783n9.jpg)